Join These Sweet Girls Whatsapp Night Chat Group- SERIOUS PEOPLE ONLY

Jamani habari zenu nahitaji houseboy anayejua kuendesha gari kwenye group hili
Mshahara ni tsh 50000 kwa mwezi.
Naishi pekeangu.

Loading...

Image may contain: 1 person, smiling, standing and indoor

Mambo wapenzi mko poaaa???
Natafuta marafiki wa kiume wa kuchati nao jamani kwani niko mpweke sana atakaye penda niwe rafiki yake kipenzi #shea hii picha yangu halafu nitakuja inbox tuchat na kubadilishana namba..

Image may contain: 1 person, standing and outdoor

Loading...

Za leo jamani wapendwa wangu?

Kama unanipenda kweli #shea picha hii kwa wingi nikutumie namba inbox tuje tuchati

Siku njema jamani.

Image may contain: 1 person, smiling

Loading...

Kenyanweekly

Read Previous

MEN ONLY!!! Here is How to Regain Your Erection Immediately After First Shot & Satisfy her. LADIES you can read for your men. [Must Read]

Read Next

Wanaume, Fanya Haya Ili Kumroga Mwanamke, Hata Kama Huna Kitu..!!!