Wanaume, Fanya Haya Ili Kumroga Mwanamke, Hata Kama Huna Kitu..!!!

Salam enyi watanzania wenzangu.

Loading...

Mungu kanituma niwaeleze haya mambo mazuri kwa ajili ya kudumisha mahusiano yetu, hasa mke na mume au wachumba nk.

Kwanza kabisa, wanawake wana akili sana katika kututawala sisi wanaume na wana uelewa na creativity kubwa sana ya kukusoma vizuri mwanaume kila unachofanya na kila unakokwenda na issues zako zote. Hata kama hakwambii, elewa anajua kila kitu, anakustahi tu.

Kujiamini ni nguzo muhimu sana kwa sisi wanaume kumkalisha mwanamke chini, awe billionea, awe professor, awe na cheo nk kwako si kitu kama mwanaume unayejiamini.

SEE ALSO 5 Rich Kenyan Celebrities Who Don’t Have Degrees. Number 3 Is A Shocker- Na Vile Huwa Anajidai!!

Asijue kitu fulani hujui, asijue kitu fulani huna, asijue kama umeshindwa mahali. Wanawake hutumia “failures” za mwanaume kuwa “opportunities” kwao. Atafanya ya ajabu kwakuwa anajua huwezi kitu fulani, huna kitu fulani, huna uwezo fulani.

Loading...

Hata kama ikitokea ndani hakuna kitu, mwambie tu ‘kuna mtu nimemwelekeza ataleta hapa nyumbani’. Hata kama huna hela mwambie tu ‘kuna jamaa anatuma sasaivi kwenye mpesa’.

Hata kama huyo mtu asipoleta, huyo mtu asipotuma kwenye simu, we kauka tu…endelea hivyohivyo kubadili visentensi ili aridhike, huku wewe unaplan/unastruggle kinyakimya kuhakikisha chochote kuhakikisha mambo yanakaa vyema.

READ ALSO: Advice Me: My Father in Law’s Culture Demands I Sleep With Him Before Marriage

Usirogwe ukamwambia mwanamke “siwezi, sijui, sina, nitaangalia, ngoja kwanza, “. Otherwise atafanya anachoweza kuhakikisha anapata kila kitu na hata kukulisha wewe.

Kujiamini, kujiamini, kujiamini ndo dawa ya ‘Eva’ huku duniani.

Loading...

Kenyanweekly

Read Previous

Join These Sweet Girls Whatsapp Night Chat Group- SERIOUS PEOPLE ONLY

Read Next

Yet another Kenyan goes missing in Germany, family fears for the worst – Nairobi News